Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn Hoàng Hoa Thám, lô góc, 3 thoáng, 5 ô tô đỗ, sân vườn ngoài trời, văn phòng tuyệt vời

Ngày đăng: 29/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Bán căn biệt thự khu nhà vườn Hoàng Hoa Thám Q. Ba Đình. 1. Vị trí đắc địa. - Kết nối thuận tiện. Nằm trên tuyến phố Hoàng Hoa Thám, Ba Đình. - Khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện, gần Hồ Tây, Lăng Bác, các khu tiện ích, trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại. - Vỉa hè rộng 4,5m, đỗ được 5 ô tô ngay trước nhà. Sân bên rộng ~100m lý tưởng để tổ chức tiệc BBQ, làm không gian xanh hoặc chỗ để xe máy. 2. Diện tích rộng rãi. - Thiết kế đẳng cấp. Diện tích: SD 230m2. Mặt tiền rộng: 14m. - Đón ánh sáng tự nhiên, không gian thoáng đãng. Tất cả các phòng đều có ban công rộng, vách kính lớn, vệ sinh có cửa sổ tạo cảm giác gần gũi với thiên nhiên. 3. Công năng linh hoạt Thiết kế tối ưu. Tầng 1: Phòng khách rộng rãi, bếp ăn sang trọng. 1 phòng Studio khép kín phù hợp cho người lớn tuổi hoặc khách đến chơi. Sân sau 20m không gian thư giãn riêng tư. Tầng 2: Căn hộ 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp ăn tiện nghi. Bồn tắm với view sân sau và cửa sổ lớn tận hưởng không gian thư thái. Tầng 3: 2 phòng Studio khép kín, mỗi căn đều có bếp, phòng ăn, WC riêng với vách tắm kính. Ban công 2 mặt, sân thượng 30m lý tưởng để thư giãn, trồng cây xanh. Tầng 4: 1 phòng Studio khép kín, đầy đủ bếp ăn, WC với vách tắm kính. Ban công mặt sau, sân thượng trước 35m không gian mở tuyệt vời để tận hưởng không khí trong lành. 4. Lựa chọn lý tưởng cho nhiều mục đích. An cư đẳng cấp: Không gian sống rộng rãi, tiện nghi giữa trung tâm thành phố. Cho thuê Đầu tư sinh lời: Thiết kế studio riêng biệt, dễ dàng khai thác cho thuê. Kinh doanh Văn phòng: Vị trí đẹp, vỉa hè rộng, phù hợp làm văn phòng, homestay cao cấp. Nhà STr. Trân trọng cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

096 293 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

39,6 tỷ

230 m²
172,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
n

nhastr288

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn Hoàng Hoa Thám, lô góc, 3 thoáng, 5 ô tô đỗ, sân vườn ngoài trời, văn phòng tuyệt vời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.