Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự lô góc 141m sân vườn vỉa hè ô tô tránh vị trí vip trung tâm ba đình

Ngày đăng: 26/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Đội Nhân Quận Ba Đình Hà Nội
Diện tích: 141m | Mặt tiền: 8.2m | Xây 4 tầng | Vỉa hè 2 thoáng khu biệt thự phân lô
Giá chào: 43.2 tỷ
Liên hệ: Chính Lương 0352 348 540

VỊ TRÍ ĐỘC TÔN KHÔNG GIAN XANH GIỮA LÒNG PHỐ:
Thuộc khu biệt thự liền kề Đội Nhân trung tâm hành chính Ba Đình
Gần bệnh viện 354, viện Phổi TW, Hồ Tây, SVĐ Quần Ngựa
2 cổng bảo vệ 24/7 khu dân trí cao toàn cán bộ cấp cao an ninh tuyệt đối

THIẾT KẾ BIỆT THỰ TINH TẾ TỪNG CHI TIẾT:
Lô góc 2 mặt thoáng khe thoáng 6m giữa hai lô ánh sáng và gió trời tràn ngập
Toàn bộ cửa, cầu thang: gỗ Lim, sàn Lim, tủ bếp gỗ vàng tâm, thiết bị nội thất nhập khẩu cao cấp
Máy điều hoà, bình nóng lạnh Nhật Bản tiêu chuẩn sống đỉnh cao

CÔNG NĂNG HOÀN HẢO PHÂN TẦNG KHOA HỌC:
Tầng 1: Sân vườn bếp phòng ăn phòng khách
Tầng 2: 1 phòng ngủ master cực rộng
Tầng 3: 2 phòng ngủ + WC
Tầng 4: Phòng thờ kho sân phơi lớn, thoáng mát

Sổ đỏ vuông vắn pháp lý rõ ràng giao dịch ngay
#DoiNhan #BaDinh #BietThuSanVuon #LoGoc #ViTriVip

Xem thêm

Liên hệ:

035 234 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,2m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

43,2 tỷ

1 PN
141 m²
306,38 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự lô góc 141m sân vườn vỉa hè ô tô tránh vị trí vip trung tâm ba đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.