Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất có 15 nhà nghỉ đang hoạt động trên diện tích 2100m2 phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

Ngày đăng: 05/06/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất có sẵn có 15 nhà nghỉ đang hoạt động. DT: Tổng khu đất 2100m2. Giá 17,9 tỷ thương lượng khách thiện chí. Đường container vào, phù hợp mua làm xưởng, kho... * Công chứng ngay. * Liên hệ xem nhà Thanh Định, cám ơn đã xem tin. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

091 565 ****

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

2.100 m²
8,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. ĐT 746, P. Tân Hiệp, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương

Thanh Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất có 15 nhà nghỉ đang hoạt động trên diện tích 2100m2 phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.