Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà gác lửng sổ chung dx12, TVH, tân uyên Bình Dương

Ngày đăng: 28/02/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà gác lửng sổ chung dx12, TVH, tân uyên .BD
Diện tích 4x11.5. Điện riêng 1pk. 2pn1wc.
Giá bán: 730tr (có thương lượng thêm)
Liên hệ 0898931356

Xem thêm

Liên hệ:

089 893 ****

Vị trí bản đồ

730 triệu

2 PN, 1 WC
46 m²
15,87 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà gác lửng sổ chung dx12, TVH, tân uyên Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.