Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chú bán nhà Tâm Huyết tại Nguyễn Văn Vịnh, Tân Phú - Giá 2 TỶ 290

Ngày đăng: 15/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Nguyễn Văn Vịnh, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh, có diện tích 41,8m2, giá 2,29 tỷ VND, đầy đủ nội thất, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư.

- 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
- 2 phòng tắm tiện lợi, dễ dàng sử dụng.
- Diện tích sử dụng hợp lý, không gian sống thoải mái.
- Nhà 1 tầng, dễ dàng di chuyển và bảo trì.
- Mặt tiền 3,5m, ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho xe ô tô vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Nhà có nhiều điểm nổi bật như:
- Đường vào rộng rãi, dễ dàng tiếp cận.
- Mặt tiền thích hợp cho việc kinh doanh nếu cần.
- Pháp lý rõ ràng, tạo sự yên tâm cho người mua.

Xung quanh có nhiều tiện ích:
+ Cách trường mầm non Ngôi Nhà Hạnh Phúc khoảng 1km.
+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh 113 Tô Hiệu và siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng chỉ 1,5km.
+ Cách công viên nước Đầm Sen khoảng 2km, không gian thư giãn lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này qua số điện thoại 0933015593 hoặc gặp Đại Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 301 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,29 tỷ

2 PN, 2 WC
41.8 m²
54,78 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chú bán nhà Tâm Huyết tại Nguyễn Văn Vịnh, Tân Phú - Giá 2 TỶ 290 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.