Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền khu huỳnh văn một - phường hiệp tân dt: 8x19m ( 1 lầu ) giá 18,7 tỷ thương lượng

Ngày đăng: 13/05/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mến chào quý cô chú anh chị!
Quý cô chú anh chị cần tìm mua nhà xin hãy để lại cho em Chí 1 tin nhắn, em Chí sẽ chủ động liên lạc lại cho anh chị.
Số điện thoại của em Chí: 0902 570 925 (số này em có dùng zalo) Em Chí chuyên giới thiệu nhà quận Tân Phú.
---------------------------------
Thông tin chi tiết sản phẩm:
- Mặt tiền đường 12m khu nội bộ Huỳnh Văn Một - Phường Hiệp Tân - Quận Tân Phú
- DT: 8x19m
- HIện trạng : nhà 1 lầu
- Đường 12m thông khu nội bộ - dân trí cao - gần chợ Cây Keo
- Ngay Lũy Bán Bích thuận tiện để anh chị di chuyển về hướng các quận Trung tâm

-- Ngoài ra em Chí còn 1 số cặp trên các tuyến đường khác trong khu vực này:

+ Cặp MT Lê Niệm : 8x18m ( 19,5 tỷ )
+ Cặp MT Lê Niệm : 8,2x19m giá 18,5 tỷ ( giá tốt )
+ Cặp MT Lê Cao Lãng : 8x19m - 19.5 tỷ
+ Cặp MT Lê Sao : 8x19m - 20 tỷ
+ Cặp MT Quách Đình Bảo : 7,7x18m - giá 17 tỷ ( giá tốt )
+ Cặp MT Đỗ Bí : 8x18m giá 18,5 tỷ ( giá tốt )
+ Cặp MT Lê Niệm : 12x19m - 32 tỷ

Pháp lý : sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
Thông tin cam kết chính xác 100%
Quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ: 0902 570 925 - EEm Chí.
CTY TNHH DV BDS TANPHULAND.
_ Em Chí tìm nhà theo yêu cầu.
_ Hỗ trợ mọi pháp lý hoàn toàn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 257 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

18,7 tỷ

2 PN, 2 WC
158 m²
118,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền khu huỳnh văn một - phường hiệp tân dt: 8x19m ( 1 lầu ) giá 18,7 tỷ thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.