Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền kinh doanh 3 tầng 65m Đỗ Nhuận, P Sơn Kỳ, Tân Phú. Sát vách Aeon, Ngay chợ Sơn Kỳ

Ngày đăng: 04/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền kinh doanh 3 tầng 65m đường 30 Đỗ Nhuận, P Sơn Kỳ, Tân Phú.
Sát vách Aeon, Ngay chợ Sơn Kỳ.
Diện tích: 4x16m
Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng 4 phòng ngủ, sân thượng trước sau.
Mặt tiền kinh doanh, Đường 12m , Ngay Chợ Sơn Kỳ, AEON Tân Phú.
Khu trung tâm Tân Phú, tiện ích ngập tràn: công an Phường, Khu Vui chơi giải trí, trường học, bệnh viện sát bên...
Vị trí tuyệt đẹp, hiếm nhà bán, Tiện kinh doanh đa ngành nghề.
Sổ hồng vuông vức, pháp lý chuẩn, công chứng nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

089 970 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

8,55 tỷ

4 PN, 3 WC
65 m²
131,54 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền kinh doanh 3 tầng 65m Đỗ Nhuận, P Sơn Kỳ, Tân Phú. Sát vách Aeon, Ngay chợ Sơn Kỳ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.