Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Trịnh Đình Thảo Phường Hòa Thạnh Tân Phú Với 4 Phòng Ngủ 4 Tầng BTCT Sổ vuông Nhỉnh 4 tỷ.

Ngày đăng: 06/05/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

+ kẹt tiền chủ gấp bán nhà 4 tầng gần chung cư Trịnh Đình Thảo Tân Phú.
+ Diện tích 32 m2, nhà sổ hồng riêng, vuông vức, không lộ giới, không quy hoạch.
+ Kết cấu 4 tầng hoàn công đầy đủ, chính chủ chưa qua đầu tư, gấp bán giải quyết tài chính gia đình.
+ Hẻm sạch sẽ văn minh,khu dân trí,xung quanh nhà cao tầng, hàng xóm thân thiện.
+ Cách 500 có trường tiểu học,400m có trường mầm non, cafe, quán ăn,... Dịch vụ không thiếu gì.
+ Với Tài chính tầm 4 tỷ anh chị có thể sở hữu một căn nhà đầy đủ công năng, hoặc ở hoặc cho thuê tầm 8-10 triệu/ tháng.
+ Khu vực không kẹt xe,đi chuyển trung tâm rất thuận tiện, giáp ranh tân bình.
+ Để biết chi tiết anh chị liên hệ hoặc kB Zalo 0938373418 để được tư vấn và thông tin thêm.Cảm ơn Anh chị quan tâm tin .

Xem thêm

Liên hệ:

093 837 ****

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

4 PN, 3 WC
32 m²
132,81 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Trịnh Đình Thảo Phường Hòa Thạnh Tân Phú Với 4 Phòng Ngủ 4 Tầng BTCT Sổ vuông Nhỉnh 4 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.