Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn Mặt Phố khuông việt, phường Phú Trung, Tân Phú, tphcm. Giá 20,5 tỷ, 95 m2

Ngày đăng: 02/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Khách sạn mặt phố tại khuông việt, Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh, diện tích 95 m2 với 6 tầng thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, rất phù hợp cho kinh doanh.
+ Diện tích: 4 x 24m
+ 24 phòng ngủ, 25 phòng tắm, không gian rộng rãi, thoáng đãng.
+ Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh, bàn ghế,...
+ Giá bán 20,5 tỷ VND, pháp lý đầy đủ với sổ hồng.

Điểm nhấn:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và thịnh vượng cho chủ sở hữu.
- Vị trí thuận lợi cho kinh doanh, gần các tiện ích như trường đại học, bệnh viện.

Gần các tiện ích:
- Cách trường THCS Lý Thường Kiệt chỉ 500m.
- siêu thị Bách Hóa Xanh
- công viên Đầm Sen

Để biết thêm thông tin chi tiết và tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ qua số điện thoại 0933581500.

Xem thêm

Liên hệ:

093 358 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

95 m²
215,79 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn Mặt Phố khuông việt, phường Phú Trung, Tân Phú, tphcm. Giá 20,5 tỷ, 95 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.