Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Lê Trọng Tấn Tân Phú | Giá chỉ 16.5 tỷ (117tr/m2)

Ngày đăng: 22/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Lê Trọng Tấn Tân Phú | Giá chỉ 16.5 tỷ (117tr/m2).
Diện tích: 5.1 x 25m 140m2.
Giá bán: 16.5 tỷ (giá cực tốt khu vực).
Đường lớn 30m, kết nối nhanh Tân Kỳ Tân Quý Tây Thạnh QL1A.
Khu vực sầm uất, kinh doanh đa ngành, tiềm năng tăng giá mạnh.

Liên hệ ngay 24/7:
Hotline: 0905 641 568 (Ngọc Tuấn).
Tư vấn hỗ trợ pháp lý làm hồ sơ hoàn toàn miễn phí!

Xem thêm

Liên hệ:

090 564 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,1m

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

140 m²
117,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Lê Trọng Tấn Tân Phú | Giá chỉ 16.5 tỷ (117tr/m2) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.