Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố tại Đường Số 2, Tân Thành, Tân Phú, 17,2 tỷ, 116m2

Ngày đăng: 16/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NP mặt phố nằm tại Đường Số 2, p Tân Thành, Q. Tân Phú, HCM, diện tích 116m2. Với 1PN, 1WC, cực kỳ phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 8m, ngõ vào 12m, lý tưởng cho việc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Tiện ích xung quanh: Bệnh viện Gaya Việt Hàn, siêu thị CoopFood, công viên cách nhà vài chục mét.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0931656091, Trúc Linh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 165 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

17,2 tỷ

1 PN, 1 WC
116 m²
148,28 triệu/m²
H. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0931656091

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố tại Đường Số 2, Tân Thành, Tân Phú, 17,2 tỷ, 116m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.