Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm Tân Phú, 170m2 (8m x 21m), Vuông A4, Hẻm 8M Thẳng Tưng, Xây Mới 6-7 Tầng hoặc tách 2 lô.

Ngày đăng: 23/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Nhà 8x21 vuông A4, Không Lộ Giới.
- Nhà 1 trệt 1 lầu, 5 phòng ngủ, 4 vệ sinh.
- Hẻm 8m xe hơi tận nhà.
- Khu vực toàn nhà phân lô.
- Nhà cách đường chỉ 50 m.
- Thương lượng tốt cho khách thiện chí

Xem thêm

Liên hệ:

093 246 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

5 PN
170 m²
105,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm Tân Phú, 170m2 (8m x 21m), Vuông A4, Hẻm 8M Thẳng Tưng, Xây Mới 6-7 Tầng hoặc tách 2 lô. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.