Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà dt 4x17 - tây thạnh - tân phú - 3 tầng 5 pn - khu phân lô đẹp - hxh 6m - giá chỉ 7.3 tỷ

Ngày đăng: 12/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Kết cấu: 1 trệt 2 lầu đúc BTCT, có sân thượng, 5PN + 3WC, đầy đủ tiện ích sống.

Diện tích: 65m2 (4x17)

Tiện ích: Khu phân lô đẹp, hẻm xe hơi 6m 2 xe tránh nhau, đầy đủ tiện ích xung quanh, khu an ninh dân trí cao.

Pháp lý chuẩn SHR.

Xem thêm

Liên hệ:

087 778 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

5 PN, 3 WC
65 m²
112,31 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà dt 4x17 - tây thạnh - tân phú - 3 tầng 5 pn - khu phân lô đẹp - hxh 6m - giá chỉ 7.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.