Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố tại Trần Quang Cơ, 10,5 tỷ, 73m2, giá ưu đãi, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 03/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Trần Quang Cơ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thuận lợi.

- Diện tích: 73m2.
- Số phòng ngủ: 2PN.
- Số toilet: 2WC.
- Số tầng: 2.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
- Hướng ban công: Tây Bắc.
- Chiều ngang mặt tiền: 4m.
- Chiều rộng ngõ trước: 16m.
- Giá: 10,5 tỷ VND.

Điểm đặc sắc:
- Mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng.
- Ngõ vào rộng, thuận tiện cho xe hơi di chuyển dễ dàng.
- Phong thủy tốt với hướng Tây Bắc, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên.

Địa điểm xung quanh:
- Gần công viên nước Đầm Sen, công viên đường A khu ADC, công viên Phan Đình Phùng.
- Các siêu thị như Bách Hóa Xanh 220 Bình Long, Bách Hóa Xanh 113 Tô Hiệu, Siêu Thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng.
- Trường học gần đó gồm Trường Mầm Non Việt Mỹ, Trường THPT Trần Phú, Trường Mầm Non Ngôi Nhà Hạnh Phúc - Happy House.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0903444282, tên liên hệ: Lê Quốc Phong.

Xem thêm

Liên hệ:

090 344 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
143,84 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố tại Trần Quang Cơ, 10,5 tỷ, 73m2, giá ưu đãi, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.