Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền ngay Lũy Bán Bích - 10x19 - CN 221m2 - Hầm 7 Tầng - 32Tỷ

Ngày đăng: 27/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trục đường kinh doanh rất tốt
Ngay Lũy Bán Bích đầy đủ các thương hiệu
Ngân hàng - Showroom - Nhà Hàng
Diện tích: 10 x 19m NH
Công nhận: 221 m2
CTXD - Hầm 7 tầng
Giá bán: 32 tỷ
Chủ rất thiện chí bán
Liên hệ em xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

096 788 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

32 tỷ

221 m²
144,8 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền ngay Lũy Bán Bích - 10x19 - CN 221m2 - Hầm 7 Tầng - 32Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.