Tin đăng đã hết hạn.

1039 - 1041 Lũy Bán Bích P. Tân Thành, Q. Tân Phú bán gấp 35 tỷ

Ngày đăng: 26/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 mặt tiền trước sau Luỹ Bán Bích - Nguyễn Thái Học, P Tân Thành, Q Tân Phú.
Địa chỉ: 1039 - 1041 Luỹ Bán Bích, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.
- Diện tích: 8m x 27m (CN 199m2).
- Kết cấu: Nhà cũ tiện xây mới.
- Vị trí cực đẹp gần mũi tàu Luỹ Bán Bích - Âu Cơ.
- Giá bán: 35 tỷ TL.
Liên hệ: Mr Vinh 0903171430.

Xem thêm

Liên hệ:

090 317 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

35 tỷ

4 PN, 5 WC
199 m²
175,88 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1039 - 1041 Lũy Bán Bích P. Tân Thành, Q. Tân Phú bán gấp 35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.