Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR 4PN, 4WC, 47m2 tại Lê Trọng Tấn, Tân Phú, HCM, 5,45 tỷ siêu hot

Ngày đăng: 22/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà riêng siêu chất tại Lê Trọng Tấn, p Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP.HCM. Với diện tích 3,7x13m~ 47m2, 4PN, 4WC
Hiện trạng : 1 trệt 2 lầu sân thượng thoải mái cho cả gia đình. Cực kỳ phù hợp cho những ai thích không gian rộng rãi và thoáng đãng.
iá chỉ 5,45 tỷ,
Hẻm xe 7 chỗ không gian sống thoải mái, phù hợp cho gia đình đông thành viên Nơi này còn có phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ.

+ Cách trường THCS & THPT Trí Đức khoảng 2km
+ Cách siêu thị Bách Hóa Xanh khoảng 1km
+ Gần trạm y tế phường Sơn Kỳ
+ Cách công viên Celadon khoảng 2km

Liên hệ ngay với Nguyễn Quang Phước qua số 0901374839 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 137 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,7m

Vị trí bản đồ

5,45 tỷ

4 PN, 4 WC
47 m²
115,96 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR 4PN, 4WC, 47m2 tại Lê Trọng Tấn, Tân Phú, HCM, 5,45 tỷ siêu hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.