Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền 4 tầng 80m2, Lý Thánh Tông gần Đầm Sen Tân Phú. 12.3 tỉ

Ngày đăng: 19/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền kinh doanh đỉnh đường Lý Thánh Tông, Tân Thới Hòa, Tân Phú.
Diện tích: 80m2. 4x20m.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu và sân thượng, chia thành 4 phòng ngủ, 4 vệ sinh, bếp và phòng khách rộng rãi. Sân thượng cùng ban công thoáng mát.
Nhà xây kiên cố BTCT, thiết kế hiện đại sang trọng, nội thất cao cấp, Full nội thất mới nhất chỉ việc vào ở.
Vị trí mặt tiền đường lớn đắc địa, trung tâm TP, rất thuận tiện cho việc ở di chuyển và đầu tư kinh doanh.

Giá 12,3 tỉ. Giá chốt cực tốt.

Sổ hồng chính chủ, hoàn công đủ, pháp lý chuẩn công chứng ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

090 698 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

12,3 tỷ

4 PN, 4 WC
80 m²
153,75 triệu/m²
H. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906983500

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền 4 tầng 80m2, Lý Thánh Tông gần Đầm Sen Tân Phú. 12.3 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.