Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 2 mặt tiền Lũy Bán Bích siêu xịn, 5m x 16m, cấp 4

Ngày đăng: 16/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Nhà bán đường Mặt tiền, giá 16.5 Tỷ
- Vị trí: Mặt tiền đường Luỹ Bán Bích
- Diện tích: 5m x 16m
- Kết cấu: cấp 4
- Giá: 16.5 Tỷ
Liên hệ: Hà - 0901057407
Truy cập zalo số này để xem thêm nhà mới hàng ngày.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HÀ ĐÔ PHÁT
Địa chỉ : 6 Phan Đình Phùng , P. Tân Thành, Q. Tân Phú, TPHCM

Xem thêm

Liên hệ:

090 105 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

82.8 m²
199,28 triệu/m²
H. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0901057407

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2 mặt tiền Lũy Bán Bích siêu xịn, 5m x 16m, cấp 4 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.