Tin đăng đã hết hạn.

MT Lũy Bán Bích - DT 8x27m. CTXD: Hầm, 7 tầng - Giá chỉ 37,9 tỷ! 2 mặt tiền đường lớn, vị trí đẹp!

Ngày đăng: 17/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền kinh doanh Lũy Bán Bích, có diện tích lớn và đẹp, phường Tân Thành, Quận Tân Phú.

Diện tích: 8 x 27m, sổ hồng vuông vức (công nhận gần: 200m).

CTXD: Hầm + 7 tầng, thích hợp làm văn phòng, khách sạn, showroom.

Vị trí đắc địa: Mặt tiền lớn Lũy Bán Bích, MT sau đường Nguyễn Thái Học Cực kỳ thông thoáng!

Pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh chóng.

Giá bán chỉ 37,9 tỷ (có thương lượng).

Liên hệ: 0909687004, gặp Lâm Tuấn thương lượng chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 968 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

37,9 tỷ

200 m²
189,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết MT Lũy Bán Bích - DT 8x27m. CTXD: Hầm, 7 tầng - Giá chỉ 37,9 tỷ! 2 mặt tiền đường lớn, vị trí đẹp! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.