Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng phú thọ hòa - q.tân phú - không lộ giới - đẹp ở ngay

Ngày đăng: 02/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

RẺ NHẤT TÂN PHÚ NHÀ MỚI SƠN SỬA DỌN VÀO Ở LUÔN - NHÀ SỔ HỒNG RIÊNG KHÔNG LỘ GIỚI - CHƯA TỚI 2 TỶ  - GIÁ CHÀO 1,95 TỶ
# Trần Đình Thọ
- Dt: 2.5-5m 10,3m2 hẻm trước nhà 6m . một trệt 2 lầu , 2pn, 2wc, cửa sổ trồng cây, phơi đồ tiện lợi 
-Kinh doanh buôn bán nhỏ ok
-Tiện ích xung quanh không thiếu gì

Xem thêm

Liên hệ:

092 865 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

2 PN, 2 WC
12 m²
162,5 triệu/m²
H. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0928654654

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng phú thọ hòa - q.tân phú - không lộ giới - đẹp ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.