Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Đường Nguyễn Hữu Dật, Tân Phú, Hồ Chí Minh, 10,301 tỷ, 90 m2

Ngày đăng: 20/01/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 4 tầng tại Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh, với diện tích 90 m2, gồm 5PN + 5WC/PT + bếp, giá 10,301 tỷ VND.

Điểm nổi bật:
Căn nhà được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh... không gian rộng rãi và thoáng đãng. Ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho ô tô di chuyển. Mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho kinh doanh hoặc làm văn phòng. Pháp lý đầy đủ.

Địa điểm xung quanh:
- Công viên Trần Văn Ơn
- Siêu thị Bách Hóa Xanh
- Bệnh viện Đa Khoa Mỹ Đức
- Trường Tiểu Học Lê Lai

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số 0909327086 - Lê Hoàng Bảo.

Xem thêm

Liên hệ:

090 932 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

5 PN, 5 WC
90 m²
114,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Đường Nguyễn Hữu Dật, Tân Phú, Hồ Chí Minh, 10,301 tỷ, 90 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.