Tin đăng đã hết hạn.

Hẻm 6m 226 Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh 4,3x20m (84m2) nhà 1T3L 5PN 6WC giá 8tỷ8

Ngày đăng: 25/12/2024

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hẻm VIP 226 Lê Trọng Tấn - P. Tây Thạnh - Tân Phú. Hẻm vip thông ra Lê Trọng Tấn.
Diện tích 4.3x20m nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng 5 PN, 6WC.
Khu phân lô đồng bộ, dân trí cao đường 6m nhựa 2 chiếc xe hơi chạy.
Giá 8.8 tỷ tl.

Xem thêm

Liên hệ:

091 158 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

5 PN
84 m²
104,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Địa chỉ
H. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Huỳnh Lâm Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hẻm 6m 226 Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh 4,3x20m (84m2) nhà 1T3L 5PN 6WC giá 8tỷ8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.