Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MTKD đường Độc Lập, 5.3mx17m, giá 14.8 tỷ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú

Ngày đăng: 20/12/2024

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà MTKD đường Độc Lập, 5.3mx17m, giá 14.8 tỷ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.

Vị trí: Mặt tiền kinh doanh đường Độc Lập - gần đường Lũy Bán Bích, gần chợ vị trí đẹp, sầm uất.
Diện tích: 5.3mx17m, nhà cấp 4, vuông vức, tiện xây dựng mới, đang cho thuê kinh doanh 18tr/tháng.
Pháp Lý: Sổ hồng.
Giá: 14.8 tỷ TL.
- Kết bạn Zalo xem hình nhà và sổ: 0932084330.
- Liên hệ: Ms. Kim Phụng (Truy cập zalo để xem nhà bán cập nhật mỗi ngày).
- ĐT: 0932.084.330. Địa ốc Tân Phú: Địa chỉ 142 Trương Vĩnh Ký, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.

Xem thêm

Liên hệ:

093 208 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,3m

Vị trí bản đồ

14,8 tỷ

90 m²
164,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MTKD đường Độc Lập, 5.3mx17m, giá 14.8 tỷ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.