Tin đăng đã hết hạn.

BÁN NHÀ TÂN KỲ TÂN QUÝ- Ngay AEON- Tân Phú - Hẻm XH 52m2- 4 tầng BTCT

Ngày đăng: 15/12/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
- Vị trí đắc địa ngay Aeon mall Tân Phú, khu vực xầm uất tiện ích bao phủ ngập tràn.
+ Diện tích: 52m2 (4 x 13m) xây Full không lộ giới.
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng 2 lầu, gồm phòng khách, bếp, 4PN, 4 WC.
+ Hẻm xe hơi đỗ cổng chỉ vài căn ra mặt tiền xầm uất.
+ Khu an ninh dân trí cao, hàng xóm toàn nhà cao tầng đồng bộ.
Sổ vuông đét A4, không lộ giới, hoàn công đủ, Công chứng ngay.
Giá còn thương lượng
+LH Hoàng 0986832844 - 0767344809 xem nhà MIỄN PHÍ.
Xem thêm

Liên hệ:

076 734 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,89 tỷ

4 PN, 4 WC
188 m²
31,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN NHÀ TÂN KỲ TÂN QUÝ- Ngay AEON- Tân Phú - Hẻm XH 52m2- 4 tầng BTCT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.