Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Bán nhà mặt tiền Tây Thạnh Tân Phú 5m x 23m 5 tầng giá chỉ 13.x tỷ
Ngày đăng: 13/12/2024
5.3
Trung bình
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
BÁN NHÀ MẶT TIỀN - KHU TÂY THẠNH - 116M2 (5m x 23m) - 5 TẦNG, CẠNH TRƯỜNG HỌC LÊ LAI - GIÁ CHỈ 13.x Tỷ.
+ Ngay cạnh trường Lê Lai, đi bộ ra công viên. + Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng, 4PN, Phòng trà, hầm xe, phòng khách, phòng thờ, sân thượng trồng cây thoáng mát. + Mặt tiền kinh doanh, khu công ty, văn phòng. + Diện tích 116M2 ngang 5M dài 23M. + Sổ đẹp, hoàn công đủ, sang tên ngay.
Liên hệ Thành thổ cư xem nhà 0938338124 - 0903315559
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
088 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Vị trí bản đồ
13,5 tỷ
4 PN, 4 WC
116 m²
116,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Bán nhà mặt tiền Tây Thạnh Tân Phú 5m x 23m 5 tầng giá chỉ 13.x tỷ
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.