Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Ban gấp nhà ngay 2 mặt tiền, Tân Sơn Nhì, xe hơi ngủ trong nhà giá 8.2 tỷ
Ngày đăng: 12/12/2024
5.4
Trung bình
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán nhà ngay góc 2 mặt tiền đường Tân Sơn Nhì, Tân Phú. Diện tích đẹp 4,75 X 14.2m, xây 1 trệt 1 lầu DTSD 102m². Nhà mới xây nội thất đẹp, xe hơi ngủ trong nhà, hẻm to 7m, hẻm thông. - Kết cấu: 1 Trệt 1 lầu, hẻm nhựa 7m, hẻm thông. Giá mong muốn 8,2 tỷ, tiếp khách Thiện chí.
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
090 807 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,75m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Xây mới
Vị trí bản đồ
8,2 tỷ
3 PN, 3 WC
58 m²
141,38 triệu/m²
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Ban gấp nhà ngay 2 mặt tiền, Tân Sơn Nhì, xe hơi ngủ trong nhà giá 8.2 tỷ
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.