Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà tài lộc góc 2MT TĐC Bình Khánh. DT: 13.7x13.9m(CN 177m2) - Hầm 6 tầng - Giá: 62 tỷ(TL)

Ngày đăng: 22/02/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán toà nhà 2MT TĐC Bình Khánh, P. An Khánh, Quận 2 cũ (nay là TP. Thủ Đức).
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Diện tích: 13.7x13.9m(trừ vạt góc còn 177m).
- Kết cấu: 1 hầm, 1 lửng 6 tầng.
- Giá bán: 62 tỷ (còn thương lượng).
* Vị trí đắc địa tiện để làm văn phòng, kinh doanh, để ở... Nằm cạnh khu đô thị mới Thủ Thiêm, tiện di chuyển Mai Chí Thọ, Lương Định Của, Trần Não, cao tốc DG - LT...
* Tiện ích nội khu: Trường học các cấp, có chỗ đậu xe hơi, sân chơi giải trí dành cho trẻ em, khu thể thao đa năng, công viên cây xanh.
- Ngoài ra, do vị thế đắc địa trong khu Thủ Thiêm sầm uất nên cư dân tại khu Bình Khánh dễ dàng kết nối đến các tiện nghi mua sắm.
- Giải trí trong bán kính 1km như trung tâm thương mại, khu ăn uống, cà phê, siêu thị, bank, chợ,
Liên hệ: 0927395567 (Tiểu La) để được xem đất và thương lượng giá.

Xem thêm

Liên hệ:

092 739 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,7m
Tiện ích Sân chơi

Vị trí bản đồ

62 tỷ

177 m²
350,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu tái định cư Bình Khánh (Chung cư Bình Khánh), P. Bình Khánh, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Tuyết Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà tài lộc góc 2MT TĐC Bình Khánh. DT: 13.7x13.9m(CN 177m2) - Hầm 6 tầng - Giá: 62 tỷ(TL) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.