Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố giá 13,9 tỷ VND tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Ngày đăng: 23/12/2024

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà mặt phố xây thô với giá 13,9 tỷ VND tại Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh, pháp lý Sổ đỏ, diện tích 110m2.

Chi tiết:
- Diện tích đất: 5*22m sổ 110,1m2 đường 60m.
- Diện tích nhà: DTXD 85m2, DT sàn 370m2.
- Kết cấu nhà: Trệt, lửng và 2,5 tầng.

Thông tin cơ bản.
* Pháp lý: Sổ đỏ.
* Nội thất: Không nội thất.
* Hướng cửa chính: Bắc.
* Hướng ban công: Bắc.
* Chiều ngang mặt tiền: 5m.
* Chiều rộng ngõ trước: 60m.
* Giá: 13,9 tỷ VND.
* Diện tích: 110m2.

Chi tiết nổi bật.
* Nhà mặt phố vị trí đắc địa, thuận lợi cho kinh doanh và sinh sống.
* Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, giao thông thuận tiện.
* Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ.
* Diện tích rộng rãi, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh.

Liên hệ ngay 0903659269 để biết thêm chi tiết. Trân trọng, Lê Công Tiến.

Xem thêm

Liên hệ:

090 365 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

4 PN, 4 WC
110.1 m²
126,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
LT

LÊ CÔNG TIẾN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố giá 13,9 tỷ VND tại Quận 2, Hồ Chí Minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.