Tin đăng đã hết hạn.

Bán 1,4 ha đất SKC Vĩnh Tân. Đã xin phép xd nhà xưởng, pccc hs pháp lý đã làm xong hết giá 3,5tr

Ngày đăng: 08/05/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất SKC Tân Uyên, Bình Dương.
- Tổng diện tích đất: 14.500 m2.
- Đã chuyển mục đích 12.500m2 SKC.
- Hoàn thiện đóng thuế một lần 20 năm.
- Giá bán: 3.5 tr /m2.
- Đã xin đầy đủ giấy tờ xây dựng, khách hàng mua vào xây dựng liền.
- Đường nhựa 10m thông thoáng, xe công 40f ra vào, Thông DH 409 và DT742.
- Điện ba pha đi ngang hạ trạm dễ dàng.
- Chủ hỗ trợ xây dựng nhà xưởng cho khách có nhu cầu theo bản vẻ.
- Cơ sở hạ tầng đầy đủ, dân cư hiện hữu đáp ứng nhu cầu tuyển lao động.
LH 0962537868 để đi xem và làm việc ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 253 ****

Vị trí bản đồ

51 tỷ

14.500 m²
3,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 1,4 ha đất SKC Vĩnh Tân. Đã xin phép xd nhà xưởng, pccc hs pháp lý đã làm xong hết giá 3,5tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.