Tin đăng đã hết hạn.

Đất trạm dừng chân mặt tiền Quốc Lộ 91 đường đi Châu Đốc

Ngày đăng: 23/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán đất trạm dừng chân mặt tiền đường Quốc Lộ 91 đường từ Long Xuyên đi Châu Đốc.
Giá bán: 2,8 tỷ (Thương lượng cho khách thiện chí).

Vị trí đất:
- Xã An Hòa, Châu Thành, An Giang.
- Đất nằm ngay mặt tiền đường lớn, thuận tiện kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Cách đi từ Long Xuyên:
+ Xuất phát từ TP. Long Xuyên, đi theo QL91 hướng về Châu Đốc, cách Long Xuyên 15km.
+ Vừa qua cầu Bình Hòa, đất nằm ngay mặt tiền, cực kỳ thuận lợi cho việc di chuyển, cách Châu Đốc 25km.

Thông tin chi tiết:
Tổng diện tích: 388,1 m².
- 100 m² đất ở tại Thổ cư.
- 288,1 m² đất trồng cây lâu năm (CLN).
Tình trạng pháp lý: Sổ hồng riêng, không tranh chấp, sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:
Mặt tiền đường lớn, xe tải ra vào thoải mái, thuận lợi kinh doanh buôn bán.
Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao.
Di chuyển thuận lợi giữa Long Xuyên và Châu Đốc.
Thích hợp xây dựng trạm dừng chân, nhà ở, nhà trọ hoặc đầu tư lâu dài.

Xem thêm

Liên hệ:

032 693 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

388.1 m²
7,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
H. Châu Thành, T. An Giang
0

0326934420

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất trạm dừng chân mặt tiền Quốc Lộ 91 đường đi Châu Đốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.