Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Khu dân cư Long Thuận, Long Phước, Quận 9, chỉ 3 tỷ, 51.6 m2, hàng hiếm giá siêu hời

Ngày đăng: 22/04/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất ở đẹp 51,6m2, giá chỉ 3 tỷ thương lượng mạnh.
Cách Vinhomes grand Park khoảng 05 phút di chuyển
Có địa chỉ tại: đường Long Thuận, phường Long Phước, Quận 9,
Sổ riêng, mua bán công chứng ngay.
Dân cư đông đúc, an ninh, oto vào tận nơi,
Gần Chợ, UBND Phường Long Phước, trạm xe buýt 88 tuyến Bến Thành
+ Cách bảo tàng áo Dài khoảng 500m
+ Tiện đi làm khu công nghệ cao khoảng 07 phút
+ Di chuyển về khu vực trung tâm Quận 1 khoảng 30 phút
Liên hệ: 0843039567

Xem thêm

Liên hệ:

084 303 ****

Vị trí bản đồ

3 tỷ

51.6 m²
58,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Long Thuận, P. Long Phước, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
N2

Nguyễn Quận 2

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Khu dân cư Long Thuận, Long Phước, Quận 9, chỉ 3 tỷ, 51.6 m2, hàng hiếm giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.