Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất biệt thự - 10x18m, đường 12m vỉa hè ngay Nguyễn Hoàng, An Phú An Khánh Quận 2 giá 34,5 tỷ

Ngày đăng: 12/04/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất biệt thự nằm ngay đường Nguyễn Hoàng Phường An Phú An Khánh Quận 2.
Ngang 10 dài 18m.
Sổ hồng cá nhân công chứng sang tên ngay.
Đường 12m hiện hữu.
Đất vuông vức không lỗi phong thủy, nằm ngay đường Nguyễn Hoàng vị trí đắc địa anh chị mua về tiện xây mới theo thiết kế của bản thân, ngang 10m anh chị về xây làm sân vườn rất thích hợp.
Giá, 34,5 tỷ thương lượng chính chủ.
Phone: 0906895326 Hùng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 689 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

34,5 tỷ

180 m²
191,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú - An Khánh, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất biệt thự - 10x18m, đường 12m vỉa hè ngay Nguyễn Hoàng, An Phú An Khánh Quận 2 giá 34,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.