Tin đăng đã hết hạn.

Giảm giá bán nhanh nền NP vườn 7x20 (140m2) giá rẻ nhất TT 25,7 tỷ, SG Mystery Q2, TL CC 0936890795

Ngày đăng: 10/04/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh lô nhà phố vườn Diện tích 7x20 (140m) giá rẻ nhất thị trường chỉ 184tr/m (25,76 tỷ) " Cập nhật giá mới nhất".
- Diện tích sàn sử dụng 494.45m2.
- Thiết kế: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
- Hướng lô đất: Tây Nam.

* Giá trên đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi tiết.
- Trên nền đã ép cọc sẵn.

* Một số Nền Nhà Phố và Biệt thự đang bán khác:
- Nền BT 14,5 x 17,5 (259m2), Giá bán 220tr/m2 (55,825 tỷ) TL chính Chủ.
- Nền BT 16 x 28 (448m2), Giá bán 260tr/m2 (116,48 tỷ) TL chính chủ.
- Nền NP 7 x 18 (126m2), Giá bán 230tr/m2 (28,98 tỷ) TL chính chủ.
- Nền NP 5 x 20 (100m2), Giá bán 190tr/m2 (19 tỷ) TL Chính chủ.

* Vị trí Kim Cương:
Hiện nay, quỹ đất có vị trí đẹp nằm ven sông Sài Gòn ngày càng hạn chế, trong khi nhu cầu sở hữu bất động sản tại khu vực này thì chưa bao giờ giảm nhiệt. Chỉ xét đến yếu tố này thôi cũng đủ để khẳng định vị thế độc tôn của Saigon Mystery Villas.
Với định hướng nhà ở thấp tầng và biệt thự, Quỹ đất tại khu Thạnh Mỹ Lợi ngày càng trở nên khan hiếm, đặc biệt là khuôn viên đất ven sông Sài Gòn. Vì lẽ đó mà giá trị giao dịch của các bất động sản tại đây ngày càng tăng cao và định vị một khu dân cư cao cấp đúng nghĩa.

Quý Khách cần thêm thông tin lô đất đang bán liên hệ: 093689075.

Xem thêm

Liên hệ:

093 689 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

25,7 tỷ

140 m²
183,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Saigon Mystery Villas, Đ. Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Mr Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm giá bán nhanh nền NP vườn 7x20 (140m2) giá rẻ nhất TT 25,7 tỷ, SG Mystery Q2, TL CC 0936890795 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.