Tin đăng đã hết hạn.

chính chủ bán đất 10x16m, an phú an khánh q2, sổ đỏ. 187tr/m2, 0902502286

Ngày đăng: 20/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- tôi cần bán 1 lô đất xây biệt thự khu an phú an khánh q2 hcm
- đường bùi tá hán, đường rộng 16m
- sổ đỏ thổ cư
- giá 187tr/m2
- dt: 10x16m
khu biệt thự cao cấp, an ninh 24/24
sdt: 0902502286 A Hạnh

Xem thêm

Liên hệ:

090 250 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

29,92 tỷ

160 m²
187 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú - An Khánh, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Đức Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết chính chủ bán đất 10x16m, an phú an khánh q2, sổ đỏ. 187tr/m2, 0902502286 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.