Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc biệt thự Thạnh Mỹ Lợi, Q2. Đường Phan Bá Vành Diện Tích 17x21 ( 356m2) Giá chỉ 138tr/m2

Ngày đăng: 16/10/2024

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà Thật Giá Tốt
Bán lô góc biệt thự đường Phan Bá Vành, Thạnh Mỹ Lợi Quận2.
Diện tích 17mx21m công nhận 356m²
Đường 16m
View sông.
Thuận tiện ra Nguyễn Quý Kiên, Trương Văn Bang ngay Đảo Kim Cương. Khu vực trung tâm nhiều biệt thự cao cấp sang trọng
Sổ hồng
Giá chỉ 138tr/m² (~49 tỷ)
Còn thương lượng
Gọi ngay Ms Huyền
Xem thêm

Liên hệ:

097 195 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc biệt thự Thạnh Mỹ Lợi, Q2. Đường Phan Bá Vành Diện Tích 17x21 ( 356m2) Giá chỉ 138tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.