Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm lô góc 314m2 - hai MT 24m và 13m - Giáp KS Hoàng Sơn - Đường Trinh Tú - P Ninh Khánh

Ngày đăng: 27/03/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đất đẹp hàng hiếm lô góc có 2 mặt tiền. Một mặt dài 24m hướng Tây, một mặt dài 13m hướng Nam.
Ngay đối diện khách sạn Hoàng Sơn - Cách mặt đường Trịnh Tú đúng 1 dãy nhà.
Xung quanh đất toàn biệt thự nhà vườn.
Khách mua về xây building khách sạn kinh doanh hái ra tiền.

Cách mặt QL1A tầm 100m.
LHCC để xem đất và làm việc giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

096 253 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 37m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

314 m²
78,03 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm lô góc 314m2 - hai MT 24m và 13m - Giáp KS Hoàng Sơn - Đường Trinh Tú - P Ninh Khánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.