Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán gấp lô 2 mặt tiền, mặt trước sau, sát sân golf 36 hố đang thi công

Ngày đăng: 31/03/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô 2 mặt tiền sát trục đường chính đang được mở rộng khoảng 40m, nằm tại xã Văn Minh, Quang Tiến, TP Hoà Bình, đối diện là sân golf 36 hố tiêu chuẩn quốc tế của CDT Hapulico, khu nghỉ dưỡng Thiên Đường, sau dự án là đường cao tốc, các khu resort lớn đang triển khai, bên trong cũng là các khu resort lớn của Phú Mỹ Hưng, Gleximco... DT lô đất vuông vắn full thổ phù hợp làm nhà hàng, second homes tại ven đô HN, xây khách sạn, văn phòng kinh doanh, cách Mỹ đình khoảng 40 km mất khoảng 45P di chuyển bằng oto, đường trước nhà đường nhựa rộng liên xã vào các khu resort, hồ, nhà máy nước Sông Đà, giá bán nhanh: 18tr/m2.

Xem thêm

Liên hệ:

096 874 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

18 tỷ

419 m²
42,96 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán gấp lô 2 mặt tiền, mặt trước sau, sát sân golf 36 hố đang thi công - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.