Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất nghỉ dưỡng đẹp như tranh tại Lộc An, view hồ có sẵn nhà, vườn trái cây

Ngày đăng: 30/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

- Bán lô đất nghỉ dưỡng đẹp như tranh tại Lộc An, view hồ có sẵn nhà, vườn trái cây. - Diện tích tổng: 3.027m². 400m² đất thổ cư (ODT). 2.320m² đất trồng cây lâu năm. 306m² hồ nước riêng biệt. - Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng riêng, đất nằm trong khu quy hoạch đất ở ODT. - Đường nhựa rộng rãi, xe hơi tới tận nơi. Vị trí đắc địa: Đất vuông vức, cao ráo, view hồ thoáng đẹp. Phong thủy tốt, thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc homestay. Có sẵn nhà cấp 4 + vườn cây ăn trái đang thu hoạch. - Cách Quốc Lộ 20 chỉ 600m gần chợ, trường học, khu dân cư. - Khu vực yên tĩnh khí hậu trong lành, cực kỳ lý tưởng nghỉ dưỡng. - Gần cao tốc Dầu Giây Liên Khương, tiềm năng tăng giá cực mạnh! * Giá bán: 7,2 tỷ VNĐ (có thương lượng). * Liên hệ ngay: Để sở hữu lô đất vàng giữa thiên nhiên xanh!

Xem thêm

Liên hệ:

033 373 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

3.027 m²
2,38 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất nghỉ dưỡng đẹp như tranh tại Lộc An, view hồ có sẵn nhà, vườn trái cây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.