Tin đăng đã hết hạn.

Cần trả nợ nên bán gấp lô đất Xã Lộc Thành 196m2, giá 2,2 tỷ còn thương lượng - gần chùa Niết Bàn

Ngày đăng: 30/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ đất người địa phương cần trả nợ nên gửi bán lô đất tâm huyết ở Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng. - Diện tích: 196m2 thổ cư sổ Riêng. - Liền kề ngay khoảng rừng 30ha cực kỳ xanh mát. - Đường vào đã đổ nhựa rộng 8m sẵn. - Điện, nước đầy đủ. - Hiện trạng: Trên đất có cây ăn trái sầu riêng, bơ, măng cụt... Giá chỉ 2,2 tỷ còn thương lượng nhẹ. Khu dân cư hiện hữu & dân trí cao an toàn, thuận tiện cho an cư & đầu tư dài hạn. Cách trung tâm Bảo Lộc 15km, QL55 chỉ 2km, 1km đến Linh Quy Pháp Ấn, chùa Niết Bàn... LH ngay e Nhuận để xem đất đẹp giá tốt, * Em Nhuận cam kết chỉ tư vấn những sản phẩm đã được kiểm tra pháp lý rõ ràng, không quy hoạch, hiện nay đã có những thay đổi mới trong quy hoạch nên anh chị hãy kiểm tra chắc chắn thông tin, em Nhuận xin hỗ trợ kiểm tra quy hoạch miễn phí cho quý khách hàng. Chúc anh chị đầu tư thắng lợi.

Xem thêm

Liên hệ:

077 977 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

196 m²
11,22 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần trả nợ nên bán gấp lô đất Xã Lộc Thành 196m2, giá 2,2 tỷ còn thương lượng - gần chùa Niết Bàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.