Tin đăng đã hết hạn.

"Đất nền Bảo Lộc: Món quà vô giá từ thiên nhiên, đầu tư cho sức khỏe và tài chính bền vững"

Ngày đăng: 30/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Không gian nghỉ dưỡng thiên nhiên hiếm có.
Cơ hội sở hữu đất nền nghỉ dưỡng diện tích lớn, pháp lý rõ ràng số lượng có hạn!
Về.
Thông tin nổi bật:
Diện tích lớn hiếm có: 1.000m2 2.000m2/lô, cực kì hiếm trên thị trường.
Giá chỉ từ 1.89 triệu/m2, ưu đãi đặc biệt duy nhất trong tháng này.
View trọn suối đồi xanh nguyên bản, không khí trong lành quanh năm.

Thiên nhiên trong lành Không gian sống chuẩn resort:
Đường ô tô vào tận đất, điện nước âm hiện đại.
Bảo vệ 24/7, cộng đồng cư dân tri thức, văn minh đã hình thành.
Bao quanh bởi suối tự nhiên nơi bạn có thể nghe tiếng nước róc rách mỗi sớm mai.
Nằm giữa tam giác du lịch Tâm Linh Thác Hồ, giao thông thuận tiện, tiềm năng phát triển cao.
Phù hợp xây nhà gỗ, farmstay, homestay hoặc làm second home lý tưởng.

Pháp lý rõ ràng An tâm đầu tư:
Sổ đỏ riêng từng lô công chứng ngay.
100% quy hoạch đất ở nông thôn (ONT), hỗ trợ giấy phép xây dựng & kinh doanh.

Đừng bỏ lỡ cơ hội về với Aman Blao nơi giao hòa giữa con người và thiên nhiên.
Gọi ngay để trải nghiệm thực tế & nhận ưu đãi riêng trong tháng này!

Xem thêm

Liên hệ:

036 366 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,89 tỷ

1.000 m²
1,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Lộc Thành, H. Bảo Lâm, T. Lâm Đồng
0

0363660446

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết "Đất nền Bảo Lộc: Món quà vô giá từ thiên nhiên, đầu tư cho sức khỏe và tài chính bền vững" - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.