Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà phố rẻ nhất thị trường, DT84m2, nhà 5 tầng giá 13.99 tỷ, Vinhomes Grand Park Quận 9

Ngày đăng: 12/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Bán căn nhà phố giá tốt nhất thị trường hiện tại, không còn căn thứ 2 rẻ hơn, tại dự án Vinhomes Grand Park
- Diện tích: 84m2 ( 7 x 12m )
- Kết cấu: nhà 1 trệt 4 lầu 1 tum
- Bàn giao thô, hoàn thiện mặt ngoài
- Đường nhựa 13m, vỉa hè 2 bên
- Tiện ích đầy đủ
- Giá bán 13.99 tỷ bao sang tên ( giá còn thương lượng cho Khách tiền mặt )
- Gọi ngay 0986720097 em Tuấn để xem nhà
- Em Tuấn sẵn nhiều căn nhà phố giá tốt tại Vinhomes Grand Park Quận 9

Xem thêm

Liên hệ:

098 672 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

13,99 tỷ

84 m²
166,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Manhattan - Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
VT

Võ Phương Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà phố rẻ nhất thị trường, DT84m2, nhà 5 tầng giá 13.99 tỷ, Vinhomes Grand Park Quận 9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.