Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà phố A07, sổ hồng trao tay giá 20 tỷ 500 triệu

Ngày đăng: 03/02/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn nhà phố vị trí siêu đẹp tại khu compound The Classia Khang Điền Quận 9:
Vị trí : Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Tp.Thủ Đức
Diện tích : 5x19,4m (97,4m2)
Diện tích xây dựng : 277m2 (Xây 1 trệt 3 lầu)
Hướng nhà : Đông Nam
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Mặt tiền đường 12m đối diện hồ bơi, sân tennis, cụm tiện ích trung tâm....
.........................
- Nếu Khách hàng cọc ngay trong Tháng 02.2025 sẽ được tặng gói hoàn thiện cơ bản 500 triệu
- Nhận nhà ngay khi công chứng: được giảm thêm 50 triệu
Xem nhà thực tế: PKD The Classia 0903090243

Xem thêm

Liên hệ:

090 309 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

97.4 m²
210,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Classia, Đ. N7, P. Phú Hữu, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Hữu Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà phố A07, sổ hồng trao tay giá 20 tỷ 500 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.