Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà KDC Rio Vista, DT 5x15m có sổ hồng, hỗ trợ vay bank 75%, LH 0909505977

Ngày đăng: 23/12/2024

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhiều căn nhà phố khu dân cư Rio Vista, Phước Long B, TP Thủ Đức. TP Hồ Chí Minh.
- Nhà phố: DT 5x15m, thiết kế 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ đến 4 phòng ngủ, 4WC.
+ Căn thô: Giá bán 8.8 tỷ - 9 tỷ.
+ Căn hoàn thiện, nội thất cao cấp: Giá bán 9.2 tỷ - 9.5 tỷ.
- Đã có sổ hồng riêng.
- Hỗ trợ vay ngân hàng 70 - 75%.
- Thương lượng trực tiếp chính chủ.

* Khu compound an ninh tuyệt đối, liền kề các khu dân cư cao cấp: Garland, Khang Điền, Gia Hòa, An Thiên Lý. Dân cư hiện hữu, văn minh tri thức, không gian sống trong lành mát mẻ, yên tĩnh.

* Sở hữu tiện ích nội khu đẳng cấp: Công viên lớn có nhiều mảng xanh, hồ bơi, BBQ, Phòng GYM, phòng cộng đồng, khu vui chơi trẻ em, Khu thể dục thể thao: Sân bóng rổ, sân cầu lông, Tennis...

* Vị trí giao thông thuận tiện: 15 Phút đến xa lộ Hà Nội, đi các quận trung tâm 25 phút... Và có thể đi về Vũng Tàu, Đồng Nai, các tỉnh miền tây nhanh chóng thông qua đường cao tốc Long Thành Dầu Dây.

* Quý anh chị khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ: Mrs Hoài Thương - 0909505977.
(Cty Bất động sản Đất Việt - Chuyên ký gửi mua bán - cho thuê bđs TP Thủ Đức).

* Trân trọng cảm ơn quý khách xem tin đăng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 950 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

4 PN, 4 WC
75 m²
117,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Rio Vista, Đ. Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hoài Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà KDC Rio Vista, DT 5x15m có sổ hồng, hỗ trợ vay bank 75%, LH 0909505977 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.