Tin đăng đã hết hạn.

Villa liền kề Alta The 9 Stellars - Đẳng Cấp Sống Thượng Lưu Tại Khu Đông, còn 2 căn mặt hồ 4,5ha

Ngày đăng: 08/12/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Thông tin Alta Villa dự án The 9 Stellars diện tích 7x22m bàn giao mặt ngoài siêu sang, khác biệt và đẳng cấp... Khách hàng có thể sẵn sàng tham quan thực tế:

Chủ đầu tư: Son Kim Land là chủ đầu tư chuyên phát triển dòng sản phẩm bất động sản Cao Cấp, Luxury Boutique, có mặt trên thị trường Việt Nam 31 năm.

- Vị trí: Mặt tiền Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, Thành phố Thủ Đức, Tp. HCM.
- Liền kề tuyến Metro số 1, bến xe miền Đông.
- Quy mô 16,5 ha: Khu A - 12 ha, Khu B - 4,5 ha.

Thông tin khu thấp tầng Alta Villa.
- Quy mô: 4.5ha.
- Tổng số căn: 79 căn.
- Mật độ xây dựng: 28%.
- Diện tích đất: 7x21m, 7x22m, 7x23m.
- Xây dựng: 1 trệt 3 lầu.

Đặc điểm:
- Dãy A: Đường B1 (lộ giới 16m) View trực diện công viên tiện ích 1.0ha.
- Dãy B: Đường B5 (lộ giới 12m).
- Dãy LV: 2 mặt tiền - đường B5 (lộ giới 12m) đối diện đường đi bộ ven hồ và sở hửu tầm view trực diện hồ 4.5ha.

Điểm nổi bật của dự án:
- Số lượng giới hạn.
- Công viên tiện ích chuẩn resort 1.0ha, hồ bơi chuẩn olympic 50m.
- Liền kề hồ tự nhiên 4.5ha.
- Kiến trúc mang đậm dấu ấn riêng.
- Khu đô thị TOD thông minh đầu tiên tại Việt Nam: Xe buýt tự hành nội khu cộng hưởng với quy hoạch TOD của khu đô thị, quản lý khách vãng lai bằng hệ thống nhận diện khuôn mặt, hệ thống chiếu sáng thông minh tiết kiệm năng lượng, hệ thống bãi đậu xe thông minh và kiosk thông minh cập nhật thông tin cộng đồng và giao thông.

Danh sách các tiện ích đã được hoàn thiện 90% - 100% tại Clubhouse 1ha dành cho Alta Villas - The 9 Stellars.
- Hồ bơi Olympic dài 50m.
- Sân bóng rổ.

Rổ hàng mặt hồ chỉ còn lại 2 căn, anh chị quan tâm nhắn tin qua zalo hoặc liên hệ qua số điện thoại... Để được gửi thông tin nhanh và chi tiết nhất.
Xem thêm

Liên hệ:

093 408 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,9 tỷ

154 m²
148,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sky 9, Đ. Liên Phường, P. Phú Hữu, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh

Cao Xuân Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa liền kề Alta The 9 Stellars - Đẳng Cấp Sống Thượng Lưu Tại Khu Đông, còn 2 căn mặt hồ 4,5ha - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.