Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 750m2 mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng, 35x26m, có hồ bơi, sân vườn - Chỉ 300 tỷ TL. 0909198123

Ngày đăng: 30/12/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Biệt thự ven sông Sài Gòn - Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền.
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Hưởng.
Diện tích thực tế: 35 x 26m, 750m2 (CN: 500m2).

Kết cấu: Hầm + 3 tầng.

Hướng: Đông Nam.

Nhà full nội thất + hồ bơi + sân vườn + decor sang trọng tinh tế, không gian sống xanh, xung quanh đầy đủ tiện ích, chỉ cần xách Vali vào là ở ngay & luôn ạ.

Giá bán: 300 tỷ có thương lượng (598tr/m2).

(Tiếp khách thiện chí) Chủ nhà thiện chí bán!
Liên hệ: 0909 198 123 Đồng Quân.

https://maps.app.goo.gl/gqHUmVPPLML67ckd6?g_st=com.google.maps.preview.copy

Xem thêm

Liên hệ:

090 919 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

300 tỷ

750 m²
400 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
ĐQ

Đồng Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 750m2 mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng, 35x26m, có hồ bơi, sân vườn - Chỉ 300 tỷ TL. 0909198123 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.