Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phòng tại 72 Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy, giá 13USD/m2/tháng (341.000đ/m2/tháng)

Ngày đăng: 20/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cho thuê văn phòng tại 72 Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy. Diện tích: 170m2. Địa chỉ: Tầng 12b tháp Tây tòa nhà Hancorp Plaza 72 Trần Đăng Ninh, CG, HN. Tiện ích tòa nhà. Thuộc khối văn phòng nhiều tiện ích. Sàn Văn phòng đã đầu tư hoàn thiện bao gồm: Trần thả, đèn máy, máy lạnh daikin 2 chiều nóng lạnh, sàn đá Granite. Khu sảnh và WC hoàn thiện, sang xịn mịn, thoáng rộng. Tòa nhà có hầm đậu xe ôtô xe máy. Giao thông thuận tiện (nằm giữa quảng trường Quốc tế Thăng Long): Cách Daewoo, Lotte, Hải Quan Mỹ Đình 1.5km. Văn phòng 4 mặt thoáng, view đẹp. 3 thang máy cao tốc & 1 thang vận chuyển hàng hóa. 2 thang thoát hiểm. Khách chỉ cần vào làm việc, không phải đầu tư. Giá cả thuê hợp lý, có hỗ trợ thời gian làm nội thất. Liên hệ: 0963223671 - Ms Ngân.

Xem thêm

Liên hệ:

096 322 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

57,97 triệu/tháng

170 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Hancorp Plaza, Đ. Trần Đăng Ninh, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
N

Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng tại 72 Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy, giá 13USD/m2/tháng (341.000đ/m2/tháng) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.