Tin đăng đã hết hạn.

Nhà xưởng 6 - Lô CN 10, KCN Yên Phong (Khu mở rộng), tỉnh Bắc Ninh. Hotline: 1900.077.789

Ngày đăng: 13/12/2024

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Các diện tích khác:
- Văn phòng nhà xưởng 6 (2 tầng): 988.0 m2 - Giá: 126.500đ/m2/ tháng.
Thông số kỹ thuật:
* Nhà xưởng mới chưa sử dụng, tường panel + gạch, tôn mái Bluescope, nền bê tông; Điện chiếu sáng 150 Lux,
* Tải trọng sàn tầng 1: 2 tấn/m2; tầng 2: 1 tấn/m2/ Floor load: 2 tons/m2; 2nd floor: 1 ton/m2.
* Chiều cao tầng 1: 6m; Tầng 2: 4m
* Kích thước thang máy, tải trọng: 3,2x2,8m, tải trọng 3 tấn/thang
Thanh toán:
* Đặt cọc 12 tháng tiền thuê, thanh toán 12 tháng/lần.
* Đơn giá ổn định trong 2 năm đầu. Từ năm thứ 3 có thể điều chỉnh tăng, mỗi năm không quá 10% của năm liền trước.
........................................................................................................................

Office in Factory: 988.0 m2 - - Giá: 126.500đ/m2/ tháng.
+ Brick wall, Bluescope roofing, concrete foundation; Lighting power 150 Lux, Fire protection Spinkler.
* PCCC Spinkler / New unused workshop, panel.
* 1st floor height: 6m; 2nd floor: 4m.
* Elevator size, load: 3.2x2.8m, load 3 tons/ladder.
* Payment methods:
- 12 months deposit of rent, payment of 12 months / time.
- Unit price is stable in the first 2 years. From the 3rd year it is possible to adjust the increase, each year must not exceed 10% of the previous year.

Xem thêm

Liên hệ:

034 958 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,2m

Vị trí bản đồ

1,61 tỷ/tháng

12.700 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà xưởng 6 - Lô CN 10, KCN Yên Phong (Khu mở rộng), tỉnh Bắc Ninh. Hotline: 1900.077.789 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.