Cho thuê nhà xưởng hai tầng 14600m2 Khu CN Minh Quang, Mỹ Hào, Hưng Yên

Ngày đăng: 21/05/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cho thuê nhà xưởng hai tầng 14600m2 Khu CN Minh Quang, Mỹ Hào, Hưng Yên. - Diện tích nhà xưởng 7300 * 2 tầng (Văn phòng 300m2* 2 tầng). - Kết cấu khung zamil tầng 1 cao 8m, tầng 2 cao 6 - 8m. - PCCC tự động, trạm điện 2000kva. - Thanh hàng 3 tấn, thang bộ. - Bảo vệ 24/7. - Thành lập doanh nghiệp FDI. - Giá thuê: + Tầng 1: 104.384đ/m2/th. + Tầng 2: 83.507,2đ /m2/th. + Văn phòng: 135.699,2đ/m2/th. - Hợp đồng cho thuê dài hạn, thanh toán thỏa thuận. - Phù hợp khách hàng làm xưởng sản xuất điện tử, may mặc cho. Quý Khách quan tâm liên hệ Mr Dần: 0932871168 để được hỗ trợ tốt nhất. Cảm ơn Quý Khách!

Xem thêm

Liên hệ:

093 287 ****

Vị trí bản đồ

1,52 tỷ/tháng

14.600 m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cho thuê nhà xưởng hai tầng 14600m2 Khu CN Minh Quang, Mỹ Hào, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.