Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê, mua nhà xưởng khu công nghiệp Hòa Phú

Ngày đăng: 05/08/2025

4
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Xã Hoà Phú, Long Hồ, Vĩnh Long, kho, nhà xưởng cho thuê với diện tích rộng. Tổng diện tích khuôn viên đất: 73.000m2. Kho xưởng phù hợp với nhiều ngành nghề. Trạm Điện: 1250kVA. PCCC tự động theo ngành nghề thuê. Cho phép sản xuất nhiều ngành nghề 24/24. Bàn giao nhà xưởng sau 45 ngày. Giá thuê nhà xưởng: 85.734đ/m2. + Thời gian cho thuê linh hoạt, tối thiểu 1 năm. + Phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh hoặc làm kho chứa. - Ngoài ra công ty còn có nhu cầu mua nhà xưởng. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại chính chủ công ty 0766097397

Xem thêm

Liên hệ:

076 609 ****

Vị trí bản đồ

6,26 tỷ/tháng

73.000 m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê, mua nhà xưởng khu công nghiệp Hòa Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.